Jina langu ni Christopher. Kupigania haki yako ya msingi dhidi ya watu wa damu yako mwenyewe ni jaribu zito linaloweza kukunyang’anya amani na kukujaza uchungu mkubwa moyoni.
Baada ya kifo cha wazazi wetu, mimi na ndugu zangu tulitakiwa kugawana mali za mirathi kwa amani na usawa. Hata hivyo, kaka zangu wawili wa tumbo moja waligeuka ghafla na kuanza kupanga njama za kunidhulumu kiwanja changu nilichopewa halali na marehemu baba wetu.
Walighushi nyaraka, wakatishia kuniburuza mahakamani, na kunitenga kabisa wakidai kuwa sina haki yoyote katika eneo hilo.ENDELEA KUSOMA










No comments:
Post a Comment