𝐍𝐈𝐋𝐈𝐓𝐀𝐊𝐀 𝐃𝐇𝐔𝐋𝐔𝐌𝐈𝐖𝐀 𝐊𝐈𝐖𝐀𝐍𝐉𝐀 𝐂𝐇𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐂𝐇𝐀 𝐌𝐈𝐑𝐀𝐓𝐇𝐈 𝐍𝐀 𝐍𝐃𝐔𝐆𝐔 𝐙𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐖𝐀 𝐓𝐔𝐌𝐁𝐎 𝐌𝐎𝐉𝐀, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐕𝐈𝐒𝐎𝐌𝐎 𝐇𝐈𝐕𝐈 𝐕𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐑𝐔𝐃𝐈𝐒𝐇𝐀 𝐇𝐀𝐊𝐈 𝐘𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐍𝐀 𝐀𝐌𝐀𝐍𝐈 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Thursday, September 24, 2026

𝐍𝐈𝐋𝐈𝐓𝐀𝐊𝐀 𝐃𝐇𝐔𝐋𝐔𝐌𝐈𝐖𝐀 𝐊𝐈𝐖𝐀𝐍𝐉𝐀 𝐂𝐇𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐂𝐇𝐀 𝐌𝐈𝐑𝐀𝐓𝐇𝐈 𝐍𝐀 𝐍𝐃𝐔𝐆𝐔 𝐙𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐖𝐀 𝐓𝐔𝐌𝐁𝐎 𝐌𝐎𝐉𝐀, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐕𝐈𝐒𝐎𝐌𝐎 𝐇𝐈𝐕𝐈 𝐕𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐑𝐔𝐃𝐈𝐒𝐇𝐀 𝐇𝐀𝐊𝐈 𝐘𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐍𝐀 𝐀𝐌𝐀𝐍𝐈

Jina langu ni Christopher. Kupigania haki yako ya msingi dhidi ya watu wa damu yako mwenyewe ni jaribu zito linaloweza kukunyang’anya amani na kukujaza uchungu mkubwa moyoni.


Baada ya kifo cha wazazi wetu, mimi na ndugu zangu tulitakiwa kugawana mali za mirathi kwa amani na usawa. Hata hivyo, kaka zangu wawili wa tumbo moja waligeuka ghafla na kuanza kupanga njama za kunidhulumu kiwanja changu nilichopewa halali na marehemu baba wetu.

Walighushi nyaraka, wakatishia kuniburuza mahakamani, na kunitenga kabisa wakidai kuwa sina haki yoyote katika eneo hilo.ENDELEA KUSOMA

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad