Jina langu ni Godfrey. Kupatwa na ugonjwa wa ghafla unaokunyang’anya uwezo wa kutembea na kuongea ndani ya siku moja ni jaribu zito linaloweza kumfanya mtu ajione ameshakuwa mzigo kwa familia na jamii.
Siku moja nikiwa kwenye shughuli zangu za kila siku, nilijisikia ganzi kali kuanzia kichwani mpaka upande mmoja wa mwili wangu. Ndani ya masaa machache tu, mkono na mguu wangu wa kulia vilipooza kabisa, mdomo ukapinda, na sauti yangu ikakatika usiku huo huo.
Familia yangu ilikimbizana nami hospitali mbalimbali na nikaanzishiwa mazoezi pamoja na dawa za kupunguza presha, lakini kwa miezi sita mfululizo sikuwa na mabadiliko yoyote; nilibaki kitandani nikipishwa chakula na kuhudumiwa kila kitu kama mtoto mchanga.










No comments:
Post a Comment