Naitwa James kutoka Nyandarua. Kwa muda mrefu nilikuwa mfanyabiashara mdogo nikijitahidi kujenga maisha yangu kupitia duka la bidhaa za kila siku. Mwanzoni biashara yangu ilikuwa ikienda vizuri, lakini ghafla mambo yakaanza kubadilika.
Bidhaa zilianza kukwama sokoni, wateja wakapungua, na mara nyingine nilikuwa napata hasara bila kuelewa chanzo.
Nilijaribu kubadilisha bidhaa, kupunguza bei, na hata kubadili eneo la mauzo, lakini bado hali haikubadilika. Kila wiki ilikuwa kama napoteza zaidi kuliko ninavyopata.










No comments:
Post a Comment