𝐏𝐈𝐂𝐇𝐀 𝐙𝐀 𝐑𝐀𝐈𝐒 𝐌𝐇𝐄. 𝐃𝐊𝐓 𝐌𝐖𝐈𝐍𝐘𝐈 𝐍𝐀 𝐌𝐇𝐄. 𝐌𝐀𝐒𝐀𝐔𝐍𝐈 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, September 19, 2026

𝐏𝐈𝐂𝐇𝐀 𝐙𝐀 𝐑𝐀𝐈𝐒 𝐌𝐇𝐄. 𝐃𝐊𝐓 𝐌𝐖𝐈𝐍𝐘𝐈 𝐍𝐀 𝐌𝐇𝐄. 𝐌𝐀𝐒𝐀𝐔𝐍𝐈

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Zanzibar Mhe.Dkt. Hussein Ali Mwinyi (kushoto) akikabidhi mfano wa Hundi ya Shilingi Milioni Mia Moja kwa Wakala wa Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi Zanzibar (ZEA) iliyotolewa na Mbunge wa Jimbo la Kikwajuni Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni kusaidia vikundi katika Jimbo hilo. Septemba 19, 2026.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Zanzibar Mhe.Dkt. Hussein Ali Mwinyi (kushoto) akipokea tuzo kutoka kwa Mbunge wa Jimbo la Kikwajuni na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni ya kutambua mchango wake katika Ujenzi wa Kituo cha TAYI, Septemba 19, 2026.

PICHA NA MPIGA PICHA WETU

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad