Jina langu ni Bakari.
Kutoa mtaji wako wote na kuwekeza kwenye biashara kwa matumaini ya kupata riziki, kisha kutazama duka lako likikosa wateja na kuingiza hasara kila siku ni mateso makubwa yanayoweza kumfanya mtu akate tamaa ya maisha.
Kwa miaka kadhaa, nilikuwa nikimiliki duka la bidhaa mbalimbali ambalo hapo awali lilikuwa likiendelea vizuri na kuniingizia faida ya kuridhisha.
Hata hivyo, ghafla mambo yalianza kubadilika vibaya sana; wateja waliokuwa wakija kila siku walipungua kwa kasi ajabu, na hata wale waliopita mbele ya duka langu walionekana kama hawalioni kabisa.










No comments:
Post a Comment