NILIVYOOKOA MRADI WANGU ULIOANZA KUFELI DAKIKA ZA MWISHO KABLA YA UZINDUZI - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Wednesday, October 28, 2026

NILIVYOOKOA MRADI WANGU ULIOANZA KUFELI DAKIKA ZA MWISHO KABLA YA UZINDUZI

Mradi wangu ulikuwa ndoto niliyokuwa nimejenga kwa miezi mingi. Nilikuwa nimewekeza muda, nguvu na pesa kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa. Ilipofika karibu na siku ya uzinduzi, kila kitu kilionekana kuwa tayari na nilikuwa na matumaini makubwa ya mafanikio.

Lakini ghafla mambo yakaanza kubadilika. Vifaa vilianza kushindwa kufanya kazi ipasavyo, baadhi ya watu muhimu kwenye timu yangu wakaanza kujiondoa bila taarifa, na hata baadhi ya mipango ya mwisho ilivurugika. Nilijikuta nikiwa kwenye hali ya mkanganyiko mkubwa siku chache kabla ya uzinduzi.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad