Nilikuwa nimekuwa nikimiliki kiwanja changu kwa miaka kadhaa bila shida yoyote. Nilijenga mipango yangu juu yake taratibu, nikiamini ni mali yangu halali. Lakini ghafla majirani waliibuka wakidai kuwa kiwanja hicho si changu. Mzozo ukaanza, na muda si mrefu tukajikuta tuko mahakamani.
Kesi ilipoanza, nilihisi mzigo mkubwa sana. Walisimama na madai yao wakiwa na watu waliokuwa tayari kutoa ushahidi dhidi yangu. Ilikuwa hali ya kunichanganya, hasa kwa sababu nilijua ukweli wangu lakini sikuwa na uhakika kama ungeonekana wazi. Kila kikao kilinipa hofu zaidi ya siku iliyopita.










No comments:
Post a Comment