VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO OKTOBA 15, 2026 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Thursday, October 15, 2026

VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO OKTOBA 15, 2026

BIASHARA YANGU MPYA ILIYOSUASUA KWA MIEZI SITA ILIANZA KUPATA WATEJA WENGI BAADA YA VISOMO HIVI VYA KIASILI
Jina langu ni Macharia. Wazo la kufungua biashara mpya huwa linakuja na furaha na matumaini makubwa ya kujenga maisha bora na kujikwamua kiuchumi.

Hata hivyo, pale unapotumia akiba yako yote kununua bidhaa, kulipa pango la miezi kadhaa, na kuweka kila kitu sawa, halafu miezi sita inapita bila kupata wateja wa maana, hiyo ni changamoto inayoweza kukutoa machozi.

Hali hiyo ndiyo iliyonikuta wakati nilipofungua duka langu la nguo na viatu vya kisasa. Kila siku nilikuwa nikiamka mapema, nikifungua duka kwa wakati na kusafisha bidhaa zangu, lakini hadi jioni inafika, wateja walikuwa wakipita tu nje bila hata kuingiza mguu ndani.

Nilibaki nikitazama biashara zingine za jirani zikifanya vizuri huku duka langu likiendelea kukauka na kunilundikia madeni ya kodi.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad