VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO NOVEMBA 04, 2026 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Wednesday, November 4, 2026

VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO NOVEMBA 04, 2026

MWILI ULIKUWA UNALEGEA NA KUSHINDWA KUFANYA KAZI YA NDOA, LAKINI SIRI HII IMEMPA MUME WANGU NGUVU MPYA YA KIJANA
Kushuhudia mumeo mpendwa akipoteza nguvu na uwezo wa kushiriki kikamilifu kwenye mahusiano ya ndoa, huku ukiona jinsi anavyojivuta kwa aibu, kukosa hamu, na kuhisi kujitenga na wewe kila usiku unavyofika, ni jeraha kubwa linaloweza kuondoa furaha na ukaribu ndani ya nyumba.

Kwa muda mrefu, ndoa yetu ilianza kupitia kipindi kigumu cha ukame wa kimapenzi. Mume wangu alikuwa akilalamika kuchoka kila wakati, mwili wake ulikuwa ukitetemeka na kulegea wakati wa faragha, na juhudi zote tulizozifanya zilikosa matokeo.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad