Kujenga ndoa thabiti iliyodumu kwa miaka arobaini ni hatua inayotoa picha ya utulivu, heshima, na mapenzi ya dhati yaliyovuka mawimbi mengi ya maisha.
Hata hivyo, pale mume wako wa uzeeni anapobadilika ghafla na kuanza kuleta chuki, dharau, na matusi ndani ya nyumba, maumivu yake ni makali mno kwa sababu unakuwa huna tena nguvu za kuanza maisha mpya.
Mume wangu, ambaye tulizeeka naye kwa amani na kushirikiana katika kila jambo, alianza kubadilika kwa kasi ya ajabu.










No comments:
Post a Comment