Jina langu ni Mwajuma. Kukosa usingizi wa amani na kuota ndoto za kutisha kila siku ni mateso makubwa yanayoweza kumnyima mtu furaha ya maisha na kumfanya aishi kwa hofu masaa yote.
Kwa zaidi ya miaka miwili, nilikuwa nikiteseka sana kila nikienda kulala usiku. Nilikuwa nikiota ndoto za kufukuzwa na wanyama wakali, kuogelea kwenye maji machafu, au kulishwa vitu visivyoeleweka usiku wa manane.
Siku zingine nilishtuka usiku nikiwa nimebanwa pumzi na kuhisi kama kuna mtu mzito aliyekuwa amenikalia kifuani.










No comments:
Post a Comment