Jina langu ni Neema. Kufikisha umri wa ukubwani bila kuwa na mpenzi wa dhati wala matumaini ya kuanzisha familia ni jaribu linaloweza kumvunja mtu moyo na kumpa msongo mkubwa wa mawazo.
Kwa miaka mingi, nilikuwa nikitamani sana kupata mwanamume mwenye mapenzi ya kweli ili tujenge maisha na familia ya pamoja, lakini kila mahusiano niliyoyaanzisha yalikuwa yakiishia njiani bila sababu za msingi.
Wanaume walikuwa wakitokea, wanaonyesha kunipenda kwa muda mfupi, lakini ghafla walibadilika, kunikimbia, na kutoweka kabisa wakiniacha na maumivu na maswali mengi yasiyo na majibu.










No comments:
Post a Comment