𝐍𝐈𝐋𝐈𝐂𝐇𝐎𝐊𝐀 𝐊𝐔𝐒𝐀𝐋𝐈𝐓𝐈𝐖𝐀 𝐍𝐀 𝐊𝐔𝐔𝐌𝐈𝐙𝐖𝐀 𝐌𝐎𝐘𝐎 𝐊𝐈𝐋𝐀 𝐒𝐈𝐊𝐔, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐓𝐈𝐁𝐀 𝐇𝐈𝐈 𝐘𝐀 𝐊𝐈𝐀𝐒𝐈𝐋𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐌𝐅𝐔𝐍𝐆𝐀 𝐌𝐏𝐄𝐍𝐙𝐈 𝐖𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐍𝐀 𝐊𝐔𝐍𝐈𝐏𝐄𝐍𝐃𝐀 𝐌𝐈𝐌𝐈 𝐏𝐄𝐊𝐄𝐄 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, September 19, 2026

𝐍𝐈𝐋𝐈𝐂𝐇𝐎𝐊𝐀 𝐊𝐔𝐒𝐀𝐋𝐈𝐓𝐈𝐖𝐀 𝐍𝐀 𝐊𝐔𝐔𝐌𝐈𝐙𝐖𝐀 𝐌𝐎𝐘𝐎 𝐊𝐈𝐋𝐀 𝐒𝐈𝐊𝐔, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐓𝐈𝐁𝐀 𝐇𝐈𝐈 𝐘𝐀 𝐊𝐈𝐀𝐒𝐈𝐋𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐌𝐅𝐔𝐍𝐆𝐀 𝐌𝐏𝐄𝐍𝐙𝐈 𝐖𝐀𝐍𝐆𝐔 𝐍𝐀 𝐊𝐔𝐍𝐈𝐏𝐄𝐍𝐃𝐀 𝐌𝐈𝐌𝐈 𝐏𝐄𝐊𝐄𝐄

Jina langu ni Asha. Kupenda kwa dhati kisha ukawa unagawana mpenzi wako na mchepuko wa kila aina ni mateso yanayoweza kukuondolewa amani na furaha ya maisha.

Kwa muda mrefu, mimi na mpenzi wangu tulikuwa kwenye mahusiano, lakini tabia yake ya umalaya na tamaa za nje ilikuwa ikiniliza kila siku.

Kila nilipomfumania au kumuonya kuhusu tabia yake ya kutembea na wanawake wengine, alikuwa akiahidi kubadilika lakini baada ya siku chache alirudia pale pale.

Nilibaki nikiumia sana moyoni, nikikosa amani na kufikiria jinsi gani alivyokuwa akichukua pesa na pendo letu na kwenda kuwapa watu wa nje, huku mimi nikiambulia dharau na maumivu.

ENDELEA   KUSOMA

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad