NDUGU ZANGU WALITAKA KUNIDHULUMU SHAMBA NA NYUMBA YA MIRATHI BAADA YA KUFARIKI WAZAZI WANGU, MPAKA VISOMO HIVI VILIPORUDISHA HAKI YANGU - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Wednesday, September 30, 2026

NDUGU ZANGU WALITAKA KUNIDHULUMU SHAMBA NA NYUMBA YA MIRATHI BAADA YA KUFARIKI WAZAZI WANGU, MPAKA VISOMO HIVI VILIPORUDISHA HAKI YANGU

Jina langu ni Said. Kupoteza wazazi wote wawili ni pigo zito na simanzi kubwa, lakini kitendo cha ndugu na jamaa za karibu kugeuka kuwa maadui na kutaka kukunyang’anya mali ulizoachiwa na wazazi wako ni mateso yanayoweza kukuharibia kabisa uelekeo wa maisha.

Baada ya msiba wa wazazi wangu, mimi na wadogo zangu tulibaki tukitegemea shamba kubwa na nyumba ya familia aliyoiacha marehemu baba yetu kama msingi wetu pekee wa maisha.

Hata hivyo, miezi michache tu baadaye, wajomba na ndugu wa baba walijikusanya na kuanza kuweka vikao vya siri; walitengeneza nyaraka za uongo na kudai kuwa baba aliwauzia shamba hilo kabla ya kufariki, huku wakitutaka tuhame kwenye nyumba yetu mara moja.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad