Jina langu ni Hamisi. Kukosa amani na usingizi ndani ya nyumba yako mwenyewe kwa sababu ya mambo ya kishirikina ni mateso makubwa yanayoweza kuingiza familia nzima kwenye hofu na majonzi.
Kwa zaidi ya miezi sita, mimi na familia yangu tulikuwa tukipitia vipindi vigumu sana kila jua linapozama. Mara tu usiku ulipoingia, nyumba yetu ilianza kutawaliwa na vishindo vya ajabu juu ya paa, sauti za watu wakitembea sebuleni, na milango kujigonga yenyewe bila upepo wowote.
Watoto wangu walikuwa wakishtuka katikati ya usiku wakipiga kelele kwa sababu ya ndoto mbaya za kufukuzwa na wanyama wakali au watu waliokufa, na asubuhi tuliamka tukiwa tumechoka na kupata majeraha au misingizio mwilini.










No comments:
Post a Comment