NILIKAA KWENYE NDOA MIAKA SABA BILA KUPATA MTOTO - MITISHAMBA HII YA KIASILI ILIPONIBARIKI NA KUJIFUNGUA SALAMA - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, September 26, 2026

NILIKAA KWENYE NDOA MIAKA SABA BILA KUPATA MTOTO - MITISHAMBA HII YA KIASILI ILIPONIBARIKI NA KUJIFUNGUA SALAMA

Jina langu ni Grace. Kuwa kwenye ndoa kwa miaka mingi bila kujaaliwa mtoto na huku jamii pamoja na wakwe wakikutazama kama mtu aliyelaaniwa ni mateso makubwa yanayoweza kumvunja mwanamke yeyote moyo.

Kwa miaka saba mfululizo baada ya kuolewa, mimi na mume wangu tulikuwa tukihangaika usiku na mchana tukitafuta mtoto wa kwanza wa kufariji nyumba yetu.

Nilizunguka hospitali mbalimbali kubwa na ndogo, nikafanya vipimo vyote na kutumia dawa za kila aina, lakini kila mwezi uliopita uliishia kwa simanzi na machozi baada ya kuona siku zangu zikirejea.

👉SOMA   ZAID

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad