NILIKATALIWA VISA YA SAFARI MARA TATU NA KUPOTEZA HELA NYINGI, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONIFUNGULIA NJIA NA KUPATA KIBALI CHA KUSAFIRI - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, September 26, 2026

NILIKATALIWA VISA YA SAFARI MARA TATU NA KUPOTEZA HELA NYINGI, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONIFUNGULIA NJIA NA KUPATA KIBALI CHA KUSAFIRI

Jina langu ni Daniel. Kutafuta fursa za masomo au kazi nje ya nchi ni ndoto ya vijana wengi, lakini kila ukijaribu milango inapofungwa na kupoteza fedha zako zote ni jaribu linaloweza kukunyang’anya amani na kukatisha tamaa ya maisha.

Kwa zaidi ya miaka miwili, nilikuwa nikipambana usiku na mchana kupata visa ya kusafiri ughaibuni ili nikajiendeleze kimaisha na kuisaidia familia yangu.

Hata hivyo, mara tatu mfululizo nilipoomba visa katika ubalozi, maombi yangu yalikataliwa kwa visingizio visivyoeleweka, licha ya kuwa na stakabadhi zote halali na zilizokamilika.

SOMA   ZAIDI

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad