Nilianza kuona mabadiliko kwa mume wangu taratibu. Alikuwa mtu wa familia, lakini ghafla alianza kuwa mbali simu nyingi, usiri, na kurudi nyumbani akiwa amechelewa. Mazungumzo yetu yakapungua, na ukaribu ukapotea. Nilihisi kuna kitu hakiko sawa, lakini sikuwa na uthibitisho.
Siku moja ukweli ulijitokeza. Alikuwa na uhusiano na mwanamke mwingine. Ilikuwa pigo kubwa kwangu. Nilihisi kuvunjika moyo na kupoteza mwelekeo. Nilijaribu kuzungumza naye, lakini alionekana kuchanganyikiwa na hata kuanza kuniepuka zaidi. Ndoa yetu ilikuwa hatarini kuvunjika kabisa.










No comments:
Post a Comment