NILIVYOSHINDWA KILA MARA KWENYE KAZI LAKINI SASA WAFANYAKAZI WOTE WANANIHESHIMU - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Monday, September 28, 2026

NILIVYOSHINDWA KILA MARA KWENYE KAZI LAKINI SASA WAFANYAKAZI WOTE WANANIHESHIMU

Mimi nilikuwa napitia kipindi kigumu sana kazini. Kila nilichojaribu kufanya hakikuonekana kuwa cha maana. Nilikuwa nafanya kazi kwa bidii, lakini bado nilikosolewa mara kwa mara na hata wale niliokuwa nao kazini hawakunichukulia kwa uzito.

Nilianza kupoteza kujiamini. Kila siku nilikuwa naenda kazini kwa hofu, nikijiuliza leo nitakosea wapi tena. Ilifika wakati nilianza kufikiria kuacha kazi kabisa. Siku moja nilimweleza binamu yangu hali yangu.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad