MAOMBI YANGU YA VISA YALITUPWA NJE MARA TANO NA KUNINYIMA FURSA ZA UGHAIBUNI, MPAKA TIBA HII YA KIASILI ILIPONIFUNGULIA MILANGO YA SAFARI - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Wednesday, October 14, 2026

MAOMBI YANGU YA VISA YALITUPWA NJE MARA TANO NA KUNINYIMA FURSA ZA UGHAIBUNI, MPAKA TIBA HII YA KIASILI ILIPONIFUNGULIA MILANGO YA SAFARI

Jina langu ni Brian. Kuwa na ndoto za kwenda nje ya nchi kutafuta maisha, kupata ufadhili wa masomo, au mikataba mizuri ya kazi, halafu kila unapoomba Visa unakataliwa na kurudishwa nyuma ni mateso makubwa yanayoweza kukatisha tamaa kabisa.

Kwa miaka mitatu, nilikuwa nimeomba Visa mara tano tofauti kwenye ubalozi mbalimbali ili kwenda kufanya kazi za udereva na mkataba wa ujenzi Marekani na Ulaya.

Kila mara nilipokamilisha nyaraka zote halali, kulipia ada kubwa za usajili, na kuhudhuria usaili (interview), majibu yalikuwa yale yale kukataliwa bila sababu za msingi au kupewa barua za kukosa sifa.

SOMA  ZAIDI

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad