MKE WANGU ALIRUDI NYUMBANI BAADA YA KUNIACHA MIAKA MIWILI NA KUAPA KUWA HANIPENDI - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Sunday, October 11, 2026

MKE WANGU ALIRUDI NYUMBANI BAADA YA KUNIACHA MIAKA MIWILI NA KUAPA KUWA HANIPENDI

Jina langu ni Godfrey. Hakuna uchungu na masikitiko makubwa kwenye maisha kama kumpoteza mume au mke unayempenda kwa dhati, kisha kubaki ukiwa mwenyewe huku nyumba ikiwa haina amani wala furaha.

Kwa zaidi ya miaka miwili, mimi na mke wangu tulikuwa tukiishi mbalimbali baada ya kutokea ugomvi mdogo tu uliosababishwa na maneno ya fitina ya majirani.

Mke wangu alifunga virago vyake na kuondoka nyumbani kwenda kwao, huku akigoma kabisa kupokea simu zangu au kusikiliza jitihada zozote za wazee wetu waliostahiwa walioteuliwa kusuluhisha mgogoro huo.

Kila nilipojaribu kumfuata, alikuwa akinionyesha dharau kubwa na kuniambia kuwa hatarudi tena kwangu. Nilibaki nikitaabika na upweke mzito, nikishindwa hata kuangazia kazi zangu za kila siku.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad