NILIKAA KWENYE MIKOSI NA NUKSI ZA KILA AINA KWA MIAKA MITANO, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONIFUNGULIA MILANGO YA BARAKA - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, October 24, 2026

NILIKAA KWENYE MIKOSI NA NUKSI ZA KILA AINA KWA MIAKA MITANO, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONIFUNGULIA MILANGO YA BARAKA

Kishi kwenye kifungo cha mikosi na nuksi zisizoeleweka ambapo kila jambo unalojaribu kulifanya linaishia kufeli, kukataliwa, au kuharibika dakika za mwisho ni mtihani mzito unaoweza kumfanya mtu yeyote ajione kama aliyezaliwa chini ya nyota ya laana.

Kwa zaidi ya miaka mitano, maisha yangu yalikuwa madubwaha yasiyo na mwelekeo. Kila nilipopata fursa ya biashara au kazi, ilikuwa ikivunjika ghafla; fedha nilizokuwa nikipata zilitokomea bila kufanya la maana, na kila mtu niliyemwomba msaada alikuwa akinijibu kwa dharau na kunigeuzia mgongo.

Nilibaki nikijiona mwenye giza nene, aliyekataliwa na jamii na kupoteza matumaini yote ya kupiga hatua maishani. Nikiwa kwenye unyonge na simanzi nzito ya kukata tamaa, ndugu yangu mmoja aliyekuwa akishuhudia jinsi nilivyokuwa nikihangaika bila mafanikio alinitembelea.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad