MKE WANGU ALIYENITOROKA NA WATOTO KWA ZAIDI YA MWAKA MMOJA ALIRUDI NYUMBANI MWENYEWE AKIOMBA MSAMAHA BAADA YA TIBA HII - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, October 24, 2026

MKE WANGU ALIYENITOROKA NA WATOTO KWA ZAIDI YA MWAKA MMOJA ALIRUDI NYUMBANI MWENYEWE AKIOMBA MSAMAHA BAADA YA TIBA HII

Kushuhudia mke wako wa ndoa uliyeishi naye kwa miaka mingi akidanya na kufungasha virago vyake pamoja na watoto, kisha kutoweka bila kuacha anwani wala kupokea simu zako ni pigo zito linaloweza kumwachia mwanaume yeyote majeraha makubwa ya moyo.

Kwa zaidi ya mwaka mmoja, nyumba yangu ilibaki ikiwa baridi na yenye ukiwa mwingi. Kila nilipojaribu kuwasiliana na ndugu zake au marafiki zake wa karibu ili kubaini alipokuwa, wote walinijibu kwa dharau na kunificha, huku tetesi zikisema alikuwa ameshawishiwa na kuondoka na mwanaume mwingine.

Nilibaki nikitaabika kwa msongo wa mawazo, nikikosa amani ya roho, na kuona kama ndoa na familia yangu niliyoiwekea kila juhudi ilikuwa imesambaratika kabisa.

​Nikiwa kwenye masikitiko hayo mazito na nikitafuta kila njia ya kurejesha familia yangu, rafiki yangu wa damu aliyekuwa akifahamu uchungu niliokuwa naupitia alinitembelea.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad