Kushuhudia mtu unayempenda kwa dhati akianza kubadilika, kupoteza hamu nawe, na kuanza kuruhusu macho yake kutangatanga kwa wanawake wa nje ni dhoruba na maumivu makali yanayoweza kukukosesha amani na usingizi.
Kwa miezi kadhaa, mahusiano yangu yalikuwa yakipitia kipindi kigumu sana cha migogoro isiyoisha. Mpenzi wangu alikuwa akirudi nyumbani akiwa amenuna, akionyesha dharau kubwa, na kutumia muda mwingi kwenye simu yake akiwasiliana na michepuko ya kando.
Kila nilipojaribu kuzungumza naye kwa wema, alikuwa akinijibu kwa jeuri na kunitishia kunitema, jambo lililonifanya nijihisi mnyonge, mwenye wasiwasi, na aliyekosa thamani kabisa mbele yake.
Nikiwa kwenye masikitiko makubwa na nikihofia kupoteza mahusiano hayo niliyoyajenga kwa miaka mingi, dada yangu wa hiari alinitembelea.










No comments:
Post a Comment