NILIVYOFANIKIWA KUREJESHA MTEJA WANGU MKUU NA KUVUTA KIBALI CHA KIBIASHARA KILICHOKUWA KIMEFUNGWA - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Monday, October 19, 2026

NILIVYOFANIKIWA KUREJESHA MTEJA WANGU MKUU NA KUVUTA KIBALI CHA KIBIASHARA KILICHOKUWA KIMEFUNGWA

 Kumpoteza mteja wako mkuu anayechangia zaidi ya nusu ya mapato ya biashara yako ni pigo zito linaloweza kuingiza kampuni au duka lako kwenye ukata wa ghafla na kufilisika. Kwa zaidi ya miaka mitano, nilikuwa na mteja mmoja mkubwa sana wa makampuni aliyekuwa akinunua bidhaa za mamilioni kila mwezi.

Ushirikiano wetu ndio uliokuwa nguzo kuu ya kulipa kodi ya pango, mishahara ya wafanyakazi, na kujiendesha. Hata hivyo, ghafla na bila sababu yoyote ya msingi au ugomvi, mteja huyo alikatisha mikataba yote na kuhamia kwa mshindani wangu mkubwa wa kibiashara.

Nilibaki nikiwa nimechanganyikiwa, nikikabiliwa na msongo mkubwa wa mawazo huku hesabu zikionyesha biashara yangu ikielekea kufungwa ndani ya miezi michache.

​Nilitumia kila mbinu ya kibiashara, kutoa punguzo la bei, na kujaribu kufanya mikutano naye ili kurejesha ushirikiano wetu, lakini kila mara alinipa majibu ya baridi na kunionyesha dharau kubwa.


 

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad