NILITAKA KUFUKUZWA KAZI KWA TUHUMA ZA UONGO ZA WIZI WA NYARAKA ZA SERIKALI, MPAKA VISOMO HIVI VILIPOWEKA WAZI UKWELI NA KUNIWEKA HURU - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, October 17, 2026

NILITAKA KUFUKUZWA KAZI KWA TUHUMA ZA UONGO ZA WIZI WA NYARAKA ZA SERIKALI, MPAKA VISOMO HIVI VILIPOWEKA WAZI UKWELI NA KUNIWEKA HURU

Jina langu ni Martin. Hakuna mtihani mbaya na wa kutisha kazini kama kuamka asubuhi mkiwa mnafanya kazi kwa amani, halafu ghafla unatumiwa barua ya kusimamishwa kazi huku ukituhumiwa kwa makosa mazito ya uongo ya kuiba nyaraka za siri za serikali.

Kwa miaka nane, nilikuwa mtekelezaji wa uaminifu katika idara moja ya serikali, nikiendesha majukumu yangu kwa nidhamu na hofu ya Mungu.

Hata hivyo, mara tu mradi mkubwa wa mamilioni ya fedha ulipoidhinishwa na idara yetu, baadhi ya wafanyakazi wenzangu waliokuwa na tamaa na wivu walianza kusuka njama za kunichafua ili nifukuzwe na wao wachukue nafasi yangu.

Walificha nyaraka muhimu za mradi huo kisha wakanirukia mimi na kudai kuwa nilikuwa nimeziiba na kuziuza kwa makampuni ya binafsi.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad