NILITUPWA NJE MARA SABA KWENYE USAILI WA KAZI NA SCHOLARSHIP, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONILETEA KIBALI NA MKATABA MKUBWA - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Friday, October 23, 2026

NILITUPWA NJE MARA SABA KWENYE USAILI WA KAZI NA SCHOLARSHIP, MPAKA VISOMO HIVI VILIPONILETEA KIBALI NA MKATABA MKUBWA

Kusoma kwa bidii, kupata shahada ya kiwango cha juu, na kuwa na vigezo vyote vinavyohitajika sokoni halafu kila unapoomba fursa unakataliwa ni mtihani mzito unaoweza kumfanya mtu yeyote aanze kujitilia shaka na kuteseka kisaikolojia.

Kwa zaidi ya miaka mitatu, nilikuwa nikitaabika sana kutafuta ajira au ufadhili wa masomo ya juu ughaibuni. Nilialikwa kwenye usaili mara saba tofauti katika makampuni na mashirika makubwa ya kimataifa.

Kila nilipofanya usaili, nilikuwa nikijibu maswali yote kwa ufasaha mkubwa na kupongezwa na wajumbe wa usaili, lakini majibu rasmi yaliporudi, namba yangu ilikuwa ikitupwa pembeni na fursa hizo kupewa watu wengine.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad