NILIVYOFANIKISHA KUDHIBITI SHINIKIZO LA JUU LA DAMU NA KUREJESHA AFYA NA AMANI YA MOYO WANGU - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Friday, October 23, 2026

NILIVYOFANIKISHA KUDHIBITI SHINIKIZO LA JUU LA DAMU NA KUREJESHA AFYA NA AMANI YA MOYO WANGU

Kishi na hofu ya mara kwa mara ya kiharusi (stroke) au shambulio la moyo kutokana na tatizo la shinikizo la juu la damu (presha) ni mateso makubwa yanayoweza kumnyima mtu yeyote amani ya nafsi na furaha ya maisha.

Kwa zaidi ya miaka minne, nilikuwa nikisumbuliwa sana na presha ya juu iliyokuwa ikipanda mara kwa mara hadi kufikia viwango vya kutisha. Kila siku nilikuwa nikiamka na maumivu makali ya kichwa chembe cha moyo kikipiga kwa kasi, kizunguzungu cha ajabu, na mwili kukosa nguvu kabisa.

Licha ya kutumia dawa mbalimbali za hospitali na kujaribu kubadilisha mlo wangu kila siku, tatizo hilo lilikuwa likijirudia ghafla na kunifanya niishi kwa wasiwasi mwingi huku familia yangu ikiwa na hofu ya kunipoteza wakati wowote.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad