NYUMBA YANGU ILIKUWA IKIVAMIWA NA MAJAMBAZI NA KUPITIA MATUKIO YA AJABU USIKU, MPAKA ZINDIKO HILI LA KIASILI LILIPOWEKA ULINZI WA KUDUMU - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Thursday, October 8, 2026

NYUMBA YANGU ILIKUWA IKIVAMIWA NA MAJAMBAZI NA KUPITIA MATUKIO YA AJABU USIKU, MPAKA ZINDIKO HILI LA KIASILI LILIPOWEKA ULINZI WA KUDUMU

Jina langu ni Emmanuel. Kufanya kazi kwa miaka mingi na kufanikiwa kujenga nyumba ya familia yako, halafu mahali hapo paje kugeuka kuwa chanzo cha hofu, usiku wa manane na kukosa amani ni mateso makubwa yanayoweza kumfanya mtu yeyote achanganyikiwe.

Kwa zaidi ya miezi nane, nyumba yangu na familia yangu tulikuwa tukipitia tishio kubwa la usalama. Kila baada ya wiki chache, majambazi na wezi waliweka kambi nyumbani kwangu; walikuwa wakivunja milango, kubeba vitu vya thamani, na kututishia maisha.

SOMA   ZAIDI

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad