VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO NOVEMBA 05,2026 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Thursday, November 5, 2026

VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO NOVEMBA 05,2026

NILIFANYA USAILI ZAIDI YA KUMI NA KILA MARA NILIKUWA NIKIFELI KWENYE HATUA YA MWISHO BILA SABABU, MPAKA NYOTA YANGU ILIPOFUNGULIWA NA KUPATA KAZI YA NDOTO YANGU
Kutafuta kazi kwa miaka nenda rudi, ukiwa na vyeti vizuri vya chuo kikuu, ukajituma kuandika barua za maombi kila fursa ilipotokea, halafu ukajikuta kila ukiitwa kwenye usaili unafanya vizuri mwanzo lakini unaishia kukataliwa kwenye hatua ya mwisho bila maelezo ya kueleweka.

Ni mateso makubwa yanayoweza kukufanya ujutie kusoma. 

Kwa takriban miaka mitatu baada ya kuhitimu masomo yangu, nilikuwa nimehudhuria usaili zaidi ya kumi katika taasisi mbalimbali za serikali na mashirika binafsi.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad