𝐊𝐔𝐊𝐎𝐒𝐀 𝐌𝐓𝐎𝐓𝐎 𝐊𝐖𝐀 𝐌𝐈𝐀𝐊𝐀 𝐌𝐈𝐍𝐆𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐋𝐄𝐓𝐀 𝐇𝐔𝐙𝐔𝐍𝐈 𝐍𝐀 𝐏𝐑𝐄𝐒𝐇𝐀 𝐊𝐔𝐁𝐖𝐀 𝐊𝐀𝐓𝐈𝐊𝐀 𝐍𝐃𝐎𝐀 𝐘𝐀𝐍𝐆𝐔, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐌𝐈𝐓𝐈𝐒𝐇𝐀𝐌𝐁𝐀 𝐇𝐈𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐍𝐈𝐁𝐀𝐑𝐈𝐊𝐈 𝐊𝐔𝐏𝐀𝐓𝐀 𝐌𝐖𝐀𝐍𝐀𝐍𝐆𝐔 - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Saturday, September 19, 2026

𝐊𝐔𝐊𝐎𝐒𝐀 𝐌𝐓𝐎𝐓𝐎 𝐊𝐖𝐀 𝐌𝐈𝐀𝐊𝐀 𝐌𝐈𝐍𝐆𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐋𝐄𝐓𝐀 𝐇𝐔𝐙𝐔𝐍𝐈 𝐍𝐀 𝐏𝐑𝐄𝐒𝐇𝐀 𝐊𝐔𝐁𝐖𝐀 𝐊𝐀𝐓𝐈𝐊𝐀 𝐍𝐃𝐎𝐀 𝐘𝐀𝐍𝐆𝐔, 𝐌𝐏𝐀𝐊𝐀 𝐌𝐈𝐓𝐈𝐒𝐇𝐀𝐌𝐁𝐀 𝐇𝐈𝐈 𝐈𝐋𝐈𝐏𝐎𝐍𝐈𝐁𝐀𝐑𝐈𝐊𝐈 𝐊𝐔𝐏𝐀𝐓𝐀 𝐌𝐖𝐀𝐍𝐀𝐍𝐆𝐔

Jina langu ni Rehema. 

Kuingia kwenye ndoa na kuishi miaka nenda rudi bila kupata mtoto ni jaribu zito linaloweza kumvua mwanamke amani, heshima, na furaha ya moyo wake.

Kwa zaidi ya miaka sita tangu niolewe, tulikuwa tukihangaika usiku na mchana mimi na mume wangu kutafuta mtoto wa kulea na kumpa upendo wetu, lakini tumbo langu lilibaki tupu.

Maneno ya chini chini kutoka kwa ndugu, kejeli za majirani, na mabadiliko ya taratibu kutoka kwa mume wangu yalianza kuninyonga nafsi.

ENDELEA   KUSOMA

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad