NILITAMBUA MTU ALIYETEGA USHIRIKINA KWENYE BIASHARA YANGU NA KUKOMESHA HASARA ZA MAMILIONI - SINGIDANIBLOG

Habari za Hivi Punde

Post Top Ad

Monday, October 19, 2026

NILITAMBUA MTU ALIYETEGA USHIRIKINA KWENYE BIASHARA YANGU NA KUKOMESHA HASARA ZA MAMILIONI

Hakuna jambo linalouma na kuvunja moyo kama kuona duka au biashara uliyoiwekea kila senti ya akiba yako ikididimia siku baada ya siku huku ukishuhudia mamilioni ya fedha yakipotea bila maelezo yanayoeleweka.

Kwa zaidi ya miaka mitatu, nilikuwa nikimiliki duka kubwa la jumla la vifaa vya ujenzi. Biashara hiyo ilianza kwa kasi na mafanikio makubwa, lakini ghafla upepo ulibadilika wateja waliokuwa wakija kwa wingi walianza kupita mbali na duka langu, bidhaa zilianza kuharibika stoo, na kila mwezi nilikuwa nikipata hasara ya mamilioni ya fedha badala ya faida.

Nilibaki nikikabiliwa na madeni mazito ya benki na kodi za pango huku nikijiona nikielekea kufilisika kabisa. ​Nikiwa kwenye msongo mkubwa wa mawazo na nikipanga kufunga duka hilo kwa uchungu, mfanyabiashara mmoja mkongwe aliyekuwa akifahamu juhudi zangu alinitembelea.

Baada ya kumweleza jinsi biashara yangu ilivyokwama kwa kasi ya ajabu licha ya juhudi zote, alinieleza kwa dhati kuwa kudidimia kwa ghafla kwa biashara inayofanya vizuri mara nyingi hutokana na uchawi, chuma ulete, au vifungo vya kishirikina vilivyotegwa na maadui au washindani wa kibiashara ili kukuangusha.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad